Zanzibar in Figures 2018
- Apr 19, 2019
- 238 Views
Zanzibar in Figures 2018 is a booklet which provides important demographic and social – economic data as well as statistical indicators of the Zanzibar for the year 2018. This booklet is…
JUMUIA YA AHAS GROUPS YATOA VIFAA VYA SKULI NA HOSPITALI UNGUJA.
- Apr 10, 2019
- 239 Views
umuia ya Wazanzibari wanaoishi nchini Dermark ya ‘AHAS GROUP’ mapema mwezi wa April 2019 iliendelea na utaratibu wake wa utoaji wa msaada wa vifaa kwa Skuli ya Sekondari ya Kidongo…
ZACADIA YATOA MSAADA WA VITABU KWA TAASISI ZA ELIMU ZANZIBAR
- Aug 06, 2018
- 244 Views
Mkurugenzi wa Idara ya Ushirikiano wa Kimataifa na Uratibu wa Diaspora Zanzibar Ndugu Adila Hilal Vuai ameendelea kuwashajihisha Wazanzibari wanaoishi Nchi za Nje kuitikia wito wa Mheshimiwa…
6th Tanzania Diaspora Conference 2019
- Aug 03, 2018
- 238 Views
Mgeni rasmi katika kongamano hilo ni Mheshimiwa Dkt. Ali Mohamed Shein, Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi. Wahi sasa kufanya usajiliNot a member yet? Register nowDIASPORA…
AHAS GROUP Wachangia Kuimarisha Sekta Ya Elimu Zanzibar
- Jan 25, 2018
- 232 Views
Mkurugenzi wa Idara ya Ushirikiano wa Kimatifa na Uratibu wa Wazanzibari wanaoishi Nchi za Nje Ndg. Adila Hilal Vuai ameutaka Uongozi wa Skuli ya Jang’ombe Msingi “B” kuvitumia vyema…







