Serikali kuandaa Jukwaa la Diaspora kuimarisha Ushirikiano wao katika Maendeleo ya Zanzibar.
- Nov 04, 2026
- 2 Views
Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Ikulu, anayeshughulikia Siasa na Uhusiano wa Jamii, Mhe. Masoud Ali Mohammed, amesema Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar ina mpango wa kuandaa jukwaa la…
Waziri wa nchi ofisi ya rais ikulu Dkt Saada Salum Mkuya amesema kuwa Uzinduzi wa Mfumo wa Usajili wa Diaspora wa Zanzibar ni hatua ya kimkakati ya Serikali katika kupanga, kuratibu na kuongeza tija
- Jan 20, 2026
- 74 Views
Waziri wa nchi ofisi ya rais ikulu Dkt Saada Salum Mkuya amesema kuwa Uzinduzi wa Mfumo wa Usajili wa Diaspora wa Zanzibar ni hatua ya kimkakati ya Serikali katika kupanga, kuratibu na…








